Kasuwancin Cajin Cajin Duniya na EV (2021 zuwa 2027) - Haɓaka Tsarin Cajin Gida da na Al'umma yana Gabatar da Dama

Kasuwancin cajin igiyoyi na EV na duniya ana hasashen zai yi girma a CAGR na 39.5%, don kaiwa $ 3,173 miliyan nan da 2027 daga kimanin dala miliyan 431 a 2021.

Dole ne igiyoyin caji na EV su ɗauki mafi girman adadin iko don cajin abin hawa cikin ƙaramin lokaci mai yiwuwa.Babban cajin wutar lantarki (HPC) igiyoyi suna taimakawa motocin lantarki su rufe nisa sosai tare da rage lokacin caji idan aka kwatanta da na yau da kullun na caji.Don haka, manyan masana'antun kera na'urorin caji na EV sun gabatar da manyan igiyoyin caji masu ƙarfi waɗanda za su iya ɗaukar igiyoyin caji na yanzu har zuwa 500 amperes.Wadannan igiyoyi masu caji da masu haɗawa suna sanye da tsarin sanyaya ruwa don kawar da zafi da kuma guje wa igiyoyi masu zafi da masu haɗawa.Bugu da kari, ana amfani da keɓaɓɓen mai sarrafawa don lura da yanayin zafi da daidaita kwararar mai sanyaya.Ana amfani da cakuda ruwa-glycol sosai azaman mai sanyaya kamar yadda yake dacewa da yanayi kuma yana da sauƙin kulawa

Tare da karuwa mai yawa a cikin karɓar motocin lantarki, ana sa ran buƙatar cajin cajin DC cikin sauri a nan gaba.Don haka, manyan ƴan kasuwa sun ƙaddamar da igiyoyin caji na EV waɗanda ke ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don cajin abin hawa.Sabbin abubuwa da sabbin abubuwa kamar na'urorin caji na EV tare da sa ido na gani sun inganta aminci a tsarin caji.A cikin Afrilu 2019, Leoni AG ya baje kolin kebul na Cajin Ƙarfin Ƙarfi na musamman don tsarin caji mai sanyaya ruwa wanda ke tabbatar da yanayin zafi a cikin kebul da mai haɗawa bai wuce ƙayyadadden matakin ba.Matsayin zaɓi na zaɓi mai nuna haske yana nuna halin caji da yanayin ta canza launi na jaket ɗin kebul.

Yanayin 1 & 2 an kiyasta shine mafi girman kasuwa yayin lokacin hasashen.

Yanayin 1 & 2 sassan ana tsammanin zai jagoranci kasuwa yayin lokacin hasashen.Yawancin OEMs suna samar da igiyoyi masu caji tare da motocin lantarki, kuma farashin yanayin 1 & 2 cajin igiyoyi ya fi ƙasa da yanayin 2 da yanayin 3. Yanayin 4 ana sa ran zai girma a CAGR mafi girma yayin lokacin hasashen. saboda karuwar bukatar DC masu saurin caja a duk duniya.

Ana sa ran kebul madaidaiciya zai mamaye kasuwar cajin igiyoyin EV.

Ana amfani da madaidaitan igiyoyi gabaɗaya lokacin da tashoshin caji da yawa suke a cikin ɗan gajeren nesa.Kamar yadda akasarin tashoshin caji suna da na'urorin haɗi na Nau'in 1 (J1772), ana amfani da madaidaicin igiyoyi don cajin abin hawa na lantarki.Waɗannan igiyoyi suna da sauƙin sarrafawa kuma sun haɗa da ƙarancin ƙira idan aka kwatanta da naɗaɗɗen igiyoyi.Bugu da ƙari, waɗannan igiyoyi suna bazuwa a ƙasa kuma, saboda haka, ba su dakatar da nauyi a kowane gefe na kwasfa ba.

> Ana tsammanin mita 10 za su kasance kasuwa mafi girma cikin sauri yayin lokacin hasashen.

Haɓaka tallace-tallace na EV da ƙarancin adadin tashoshin caji zai haifar da buƙatar cajin igiyoyi don cajin motoci da yawa a tashar caji ɗaya kuma a lokaci guda.Cajin igiyoyi masu tsayi sama da mita 10 suna da ƙayyadaddun aikace-aikace.Ana shigar da waɗannan igiyoyi idan akwai tazara tsakanin tashar caji da abin hawa yana da tsayi.Ana iya amfani da su a wuraren ajiye motoci na musamman da kuma ayyukan V2G kai tsaye.Dogayen igiyoyi suna taimakawa rage farashin shigarwa kuma suna ba da damar shigar da tashar kusa da sashin sabis.Ana tsammanin Asiya Pasifik ita ce kasuwa mafi girma da sauri don haɓaka kebul na caji na EV tare da tsayin sama da mita 10 saboda saurin haɓakar adadin motocin lantarki.

Kasuwa Dynamics

Direbobi

Ƙarfafa ɗaukar Motocin Lantarki
Rage Lokacin Yin Caji
Karin Farashin Man Fetur
Ingantaccen Cajin Cajin
Ƙuntatawa

Haɓaka Cajin EV mara waya
Babban Kuɗi na Cajin Cajin Dc
Babban Zuba Jari na Farko akan Kayayyakin Cajin Saurin Cajin EV
Dama

Ci gaban Fasaha don Cajin Cajin EV
Ƙaddamarwar Gwamnati dangane da Kayan Aikin Cajin EV
Haɓaka Tsarin Cajin Gida da Al'umma
Kalubale

Matsalolin Tsaro na Cajin Cajin Daban-daban
Kamfanoni da Aka ambata

Allwyn Cables
Aptiv plc girma
Besen International Group
Rukunin Brugg
Abubuwan da aka bayar na Chengdu Khons Technology Co., Ltd.
Coroplast
Dyden Corporation girma
Eland Cables
Elkem ASA
EV Cables Ltd. girma
EV Teison
Babban riba General Cable Technologies Corporation (Prysmian Group)
Abubuwan da aka bayar na HWatek Wires & Cable Co., Ltd
Leoni Ag
Manlon polymers
Phoenix Contact
Kudin hannun jari Shanghai Mida EV Power Co., Ltd.
Sinbon Electronics
Systems Waya da Cable
TE Haɗin kai


Lokacin aikawa: Mayu-31-2021
  • Biyo Mu:
  • facebook (3)
  • nasaba (1)
  • twitter (1)
  • youtube
  • instagram (3)

Bar Saƙonku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana